Shirin 'Yan sanda & Laifuka

Game da Surrey da Surrey 'Yan sanda

Surrey yanki ne mai bambancin yanayin ƙasa, tare da haɗakar garuruwa da ƙauyukan karkara da yawan mazaunan 1.2m.

'Yan sandan Surrey suna rarraba albarkatun jami'insu da ma'aikatansu a matakai daban-daban. Ƙungiyoyin unguwannin sa suna aiki a matakin gundumomi da gundumomi, suna aiki tare da al'ummomi. Waɗannan suna haɗa al'ummomi zuwa ƙarin ƙwararrun sabis na 'yan sanda, kamar aikin ɗan sanda mai amsawa da ƙungiyoyin bincike, waɗanda galibi ke aiki a matakin yanki. Ƙungiyoyin Surrey-fadi kamar manyan binciken laifuka, bindigogi, ƴan sanda da karnukan ƴan sanda, suna aiki a duk faɗin lardin kuma a lokuta da yawa, cikin ƙungiyoyin haɗin gwiwa tare da 'yan sanda na Sussex.

'Yan sandan Surrey suna da kafa ma'aikata na jami'an 'yan sanda 2,105 masu garanti da kuma jami'an 'yan sanda 1,978. Yawancin ma'aikatan ƴan sandan mu suna cikin ayyukan aiki kamar ƙwararrun masu bincike, Jami'an Tallafawa Al'umma na 'yan sanda, manazarta laifuffuka, masu bincike da ma'aikatan cibiyar tuntuɓar suna ɗaukar kiran 999 da 101. Tare da tallafi daga shirin haɓaka 'yan sanda na Gwamnati, 'yan sandan Surrey a halin yanzu suna ƙara yawan jami'an 'yan sanda kuma suna aiki don inganta wakilcin ma'aikata don nuna bambancin al'ummomin Surrey.

'Yan sandan Surrey
Game da 'Yan sandan Surrey
Game da 'Yan sandan Surrey

labarai

Kula da Al'ummar ku - Kwamishinan ya ce kungiyoyin 'yan sanda suna kai farmaki ga gungun masu safarar miyagun kwayoyi bayan sun shiga aikin murkushe lardunan

'Yan sanda da Kwamishinan Laifuka Lisa Townsend na kallo daga ƙofar gida yayin da jami'an 'yan sanda na Surrey ke aiwatar da sammaci a wata kadara da ke da alaƙa da yiwuwar cinikin muggan kwayoyi.

Makon aikin ya aika da sako mai karfi ga gungun gungun layukan gundumar cewa 'yan sanda za su ci gaba da tarwatsa hanyoyin sadarwar su a Surrey.

Fam miliyan na murkushe halayyar rashin zaman lafiya yayin da Kwamishinan ke karbar kudade don sintiri masu zafi

'Yan sanda da Kwamishinan Laifuka suna tafiya ta hanyar rubutu an rufe rami tare da wasu 'yan sanda maza biyu daga ƙungiyar yankin a Spelthorne.

Kwamishiniyar Lisa Townsend ta ce kudaden za su taimaka wajen kara yawan jami'an 'yan sanda da kuma gani a fadin Surrey.

Kwamishinan ya yaba da ci gaba mai ban mamaki a lokutan amsa kira 999 da 101 - yayin da aka samu mafi kyawun sakamako a rikodin

'Yan sanda da Kwamishinan Laifuka Lisa Townsend sun zauna tare da ma'aikacin tuntuɓar 'yan sandan Surrey

Kwamishina Lisa Townsend ta ce lokacin jira don tuntuɓar 'yan sanda na Surrey a lamba 101 da 999 yanzu shine mafi ƙanƙanta a tarihin rundunar.