Aunawa aiki

Kwamishinan ku yana lura da aiki a duk sassan aikin 'yan sanda na Surrey daidai da abubuwan da suka fi dacewa Shirin 'Yan Sanda da Laifuka wanda aka kafa don Surrey da abubuwan da gwamnatocin suka ba fifiko don 'yan sanda.

Wuraren da Kwamishinan yake dubawa akai-akai sun haɗa da:

  • Matakan laifi da ƙimar sakamako
  • Lokacin amsawa, kulawa da kira da tuntuɓar jama'a
  • Yi aiki don magance ƙungiyoyin masu laifi
  • Amincewar jama'a da gamsuwa da 'yan sanda
  • Matsayin sana'a da korafe-korafe akan 'yan sanda
  • Gudanar da kuɗi
  • Shiri don gaggawa

Tabbataccen Data Hub

Mu Sashin Data Hub ya ƙunshi bayanai na yau da kullun kan sabbin matakan aiwatarwa na 'yan sandan Surrey, da kuma bayanai kan kasafin kuɗi da ayyukan gudanarwa na ofishinmu, da tuntuɓar ku da Kwamishinan.

Kuna iya amfani da shi don ganin yadda 'yan sanda na Surrey ke amsa kiran 101 da 999, yadda rundunar ke ci gaba a kowane yanki na Shirin 'Yan Sanda da Laifuka ko kuma yadda muke amfani da kasafin mu zuwa goyan bayan sabis na gida.

Ana sabunta Hub kowane wata, ma'ana tana aiki azaman sigar bayanin da Kwamishinan ku ke amfani da shi don sa ido kan ayyukan 'yan sanda na Surrey a cikin tattaunawa akai-akai tare da Babban Jami'in Tsaro:

Tarukan aikin jama'a & Tarukan da ake ba da lissafi

Ana gudanar da tarurrukan Ayyukan Jama'a da Taimako tare da Babban Jami'in 'Yan Sanda na Surrey. Kullum ana watsa su kai tsaye daga Hedkwatar 'yan sanda a Guildford kuma sun haɗa da tattaunawa game da sabbin abubuwan sabuntawa daga Rundunar, da ƙarin sabuntawa kan takamaiman ayyuka ko jigogi da aka gano ta hanyar ra'ayoyin jama'a ko faruwa yanzu.

Za a gudanar da taron Aiwatar da Jama'a na gaba a cikin Mayu 2024.

Duba rikodin daga sabbin tarurrukan taron jama'a akan mu YouTube channel playlist ko sauke da Rahoton Ayyuka na baya-bayan nan (Oktoba 2023) nan.

Kwamishinan ku yana sa ido sosai kan yadda 'yan sandan Surrey ke gudanar da korafe-korafe kuma yana samun sabuntawa akai-akai kan ayyukan rundunar dangane da tuntuɓar jama'a, ƙarar rashin da'a da shawarwari daga Ofishin 'Yan Sanda mai zaman kansa (IOPC).

Shafukan bayanan korafinmu sun ƙunshi ƙarin bayani kan yadda muke sa ido kan yadda 'yan sandan Surrey ke tafiyar da korafe-korafe, gami da sabunta kwata-kwata kan aiki da sakamakon binciken fayil ɗin bazuwar da ofishinmu ke yi:

HMICFRS ta rahoto

Rahoton bincike kan ayyukan 'yan sanda na Surrey kuma ana samun su ne daga Infetotin Constabulary, Fire and Rescue Services (HMICFRS).

Rahoton HMICFRS kan aikin rundunar gabaɗaya ana kiransa 'rahoton PEEL' kamar yadda yake auna ingancin 'yan sanda, inganci da halacci.

Kudin 'yan sanda na Surrey

Kudin 'yan sanda na Surrey

Kwamishinan ne ke da alhakin bincikar kuɗaɗen rundunar, gami da yadda 'yan sandan Surrey ke tsara kasafin kuɗinta, da haɓaka ƙimar kuɗi da bayar da rahoton ayyukan kuɗi. 

Harajin Majalisa

Harajin Majalisa

Alhakin Kwamishinan ku ne tsara matakin harajin kansilolin da kuke biya don aikin ɗan sanda a kowace shekara, biyo bayan ra'ayoyin ku kan aikin ɗan sanda. 

Kwamitin binciken hadin gwiwa

Kwamitin binciken hadin gwiwa

Kwamitin Binciken Haɗin gwiwar yana ba Kwamishinan 'yan sanda da 'yan sanda na Surrey tabbaci mai zaman kansa kuma mai inganci game da isasshiyar sarrafa kuɗi da bayar da rahoto.

Tsarin Ziyarar Kulawa Mai Zaman Kanta (ICV).

Baƙi masu zaman kansu na tsare tsare suna kai ziyarar bazata zuwa ɗakunan ajiyar 'yan sanda don duba jin daɗi da adalci ga mutanen da 'yan sandan Surrey suka tsare. Suna kuma duba yanayin tsarewa don taimakawa inganta aminci da ingancin tsare ga kowa.

Sarrafar da tsarin ziyartar tsare yana ɗaya daga cikin ayyukan da ya dace na Kwamishinan ku a matsayin wani ɓangare na binciken aikin 'yan sanda na Surrey. Rahotanni daga masu ziyara na tsare tsare sun kammala bayan kowace ziyara suna taimakawa wajen magance damuwa da inganta matakai.

Ƙara koyo akan namu Shafin Ziyarar Kulawa Mai Zaman Kanta.

Ƙungiyoyin Binciken Waje

Ƙungiyoyin waje waɗanda suka ƙunshi membobin jama'a suna ba da bincike mai zaman kansa kan mahimman wuraren aikin 'yan sanda a Surrey.

Suna da damar samun bayanai daga 'yan sanda na Surrey don gudanar da bincike na bazuwar da ba da shawara ga rundunar kan hanyoyin inganta aiki da amincewa da aikin 'yan sanda:

Don Allah tuntube mu don ƙarin bayani a kan kowane ɗayan bangarorin da ke sama.

Kuna iya ganin ƙarin bayani game da Tsayawa da Bincike da Amfani da Ƙarfi akan mu Tsayawa da Bincike da Amfani da Shafin Ƙarfi.

Taro masu zuwa

Za a watsa tarukan kai tsaye ta hanyar amfani da Facebook da kuma bidiyon kowane taro da aka samar.