Performance

Ƙarfafa dangantaka tsakanin 'yan sandan Surrey da mazauna Surrey

Manufara ita ce duk mazauna yankin su ji cewa rundunar 'yan sandan su na iya gani wajen magance matsalolin da ke damun su kuma za su iya yin hulɗa da 'yan sandan Surrey a lokacin da suke da wani laifi ko matsalar rashin zaman lafiya ko kuma suna buƙatar goyon bayan 'yan sanda.

mace ma'aikaciyar 'yan sanda a cikin farar kwat da wando ta kwat da wando a rubuce a kan wani kati yayin zanga-zangar ga yara yayin buɗe dangin 'yan sanda na Surrey a cikin 2023

Babban ci gaba a lokacin 2022/23: 

  • Neman mafita tare da jama'a: A cikin Oktoba na ƙaddamar da binciken jama'a don tattara ra'ayoyin mazauna kan martanin 'yan sandan Surrey game da kiran da ba na gaggawa ba zuwa sabis na 101. Kodayake 'yan sanda na Surrey a tarihi sun kasance ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙarfin amsa kira da sauri, ƙarancin ma'aikata a Cibiyar Tuntuɓar yana nufin aikin ya fara raguwa. Gudanar da binciken wani mataki ne na haɓaka ayyuka da kuma tabbatar da cewa an shigar da ra'ayoyin mazauna cikin aikin da 'yan sandan Surrey ke ɗauka.
  • Aikin tiyata na jama'a: A matsayina na alƙawarin da na yi na inganta muryar jama’ar gari wajen aikin ‘yan sanda na kafa tsarin aikin tiyata na jama’a akai-akai. Ana gudanar da shi a ranar Juma'a ta farko na kowane wata, waɗannan tarurrukan ɗaya-ɗaya suna ba ni dama mai mahimmanci don jin ra'ayoyin mazauna.
  • Haɗin gwiwar masu ruwa da tsaki: Na ci gaba da hulɗa tare da ƙungiyoyin gida daban-daban, ƙungiyoyin al'umma, da sabis na tallafi yayin 2022/23. Wannan ya ba mu damar samun zurfin fahimta game da damuwa da ra'ayoyin al'ummomin gida, da kuma albarkatun da aka samu ga wadanda aka yi wa laifi a Surrey. Bugu da ƙari, mataimakina ya ci gaba da yin aiki tare da ƙungiyoyin 'yan sanda na gaba don samun fahimta daga jami'ai da ma'aikata, tare da tabbatar da cewa mun sami cikakkiyar fahimtar ayyukan yau da kullum da matsalolin da suke fuskanta.
  • Tarukan al'umma: Fiye da haka, na ziyarci al'ummomi a duk faɗin Surrey don tattauna batutuwan 'yan sanda waɗanda suka fi dacewa ga mazauna. Don ƙarin bayani, da fatan za a duba sashin 'Engagement' da aka keɓe a cikin wannan rahoto, wanda ya zayyana tarurrukan da ni da Mataimakina muka halarta a duk shekara.
  • Buɗe Bayanai: Na yi imanin cewa ya kamata mazauna yankin su sami damar yin amfani da mahimman bayanan ayyukan da suka shafi ofishina da kuma 'yan sandan Surrey. Kamar yadda aka zayyana, saboda haka mun samar da Cibiyar Ayyukan Aiki ta kan layi don samar wa jama'a da masu ruwa da tsaki damar samun damar samun bayanai cikin sauƙi ta hanyar da za a iya fahimta cikin sauƙi, yana taimakawa wajen inganta gaskiya da amincewa ga 'yan sanda na gida.

bincika ƙarin bayanai game da ci gaban 'yan sandan Surrey a kan wannan fifiko.

labarai

Kula da Al'ummar ku - Kwamishinan ya ce kungiyoyin 'yan sanda suna kai farmaki ga gungun masu safarar miyagun kwayoyi bayan sun shiga aikin murkushe lardunan

'Yan sanda da Kwamishinan Laifuka Lisa Townsend na kallo daga ƙofar gida yayin da jami'an 'yan sanda na Surrey ke aiwatar da sammaci a wata kadara da ke da alaƙa da yiwuwar cinikin muggan kwayoyi.

Makon aikin ya aika da sako mai karfi ga gungun gungun layukan gundumar cewa 'yan sanda za su ci gaba da tarwatsa hanyoyin sadarwar su a Surrey.

Fam miliyan na murkushe halayyar rashin zaman lafiya yayin da Kwamishinan ke karbar kudade don sintiri masu zafi

'Yan sanda da Kwamishinan Laifuka suna tafiya ta hanyar rubutu an rufe rami tare da wasu 'yan sanda maza biyu daga ƙungiyar yankin a Spelthorne.

Kwamishiniyar Lisa Townsend ta ce kudaden za su taimaka wajen kara yawan jami'an 'yan sanda da kuma gani a fadin Surrey.

Kwamishinan ya yaba da ci gaba mai ban mamaki a lokutan amsa kira 999 da 101 - yayin da aka samu mafi kyawun sakamako a rikodin

'Yan sanda da Kwamishinan Laifuka Lisa Townsend sun zauna tare da ma'aikacin tuntuɓar 'yan sandan Surrey

Kwamishina Lisa Townsend ta ce lokacin jira don tuntuɓar 'yan sanda na Surrey a lamba 101 da 999 yanzu shine mafi ƙanƙanta a tarihin rundunar.