Shawara 46/2022 - Ofishin Gida Abin da Aiki Aiki. Za a yi amfani da wannan tallafin don gudanar da ayyuka da nufin hana cin zarafin mata da 'yan mata (VAWG) da tallafawa yara.

Marubuci da Matsayin Aiki: Lucy Thomas; Manufa da Jagorar Gudanarwa don Sabis ɗin waɗanda abin ya shafa

Alamar Kariya:  KYAUTA

Takaitawar zartarwa

'Yan sanda da Kwamishinan Laifuka na Surrey sun yi nasarar samun fam 980,295 ta hanyar yin tayin ga Asusun Aiki na Gida. Za a yi amfani da wannan tallafin don gudanar da ayyuka da nufin hana cin zarafin mata da 'yan mata (VAWG) da tallafawa yara.

Tarihi

Ofishin Cikin Gida ya ba da mafi girman ƙimar har zuwa £980,295, wanda ya fara daga 01 Oktoba 2022 zuwa 30 Maris 2025 don isar da ayyuka biyu. Na farko shi ne ƙwararrun shirin horar da malamai na sirri, zamantakewa, kiwon lafiya da tattalin arziki (PSHE), wanda za a ba da shi ga kowace makaranta a Surrey. Ƙarin horon zai baiwa malamai damar tallafawa ɗalibai da kuma rage haɗarin zama ko dai wanda aka azabtar ko kuma mai cin zarafi a nan gaba. Aikin na biyu zai kasance yakin sadarwa mai fadi da ke nufin yara don tallafawa da tallafawa horon malamai na PSHE.

shawarwarin

  • Ƙungiyar YMCA DownsLink don ɗaukar ma'aikacin rigakafin WiSE, tallafin da aka bayar don wannan rawar zai kasance;
    • £5,772 a cikin 2022/23
    • £11,899 a cikin 2023/24
    • £12,247 a cikin 2024/25
  • Kyautar Majalisar Karamar Hukumar Surrey £45,583 a cikin 2022/23 don aiwatar da kunshin ilimi na PSHE don rukunin farko na malamai. Wannan zai rufe farashi don kayan aiki (kamar hayar wurin da kayan ilimi), samar da murfin koyarwa da gudanar da ayyuka.

Amincewa da 'Yan Sanda da Kwamishinan Laifuka

Na amince da shawarwarin:

Sa hannu: Kwamishinan ‘yan sanda da Kwamishinan Laifuka Lisa Townsend (kwafin sa hannun rigar da ke cikin Ofishin Kwamishinan)

kwanan wata: 15 Disamba 2022

Dole ne a ƙara duk yanke shawara a cikin rajistar yanke shawara.

Abubuwan da ake la'akari

Tasirin kudi

Babu Tasiri

Legal

Babu Tasirin doka

kasada

Babu Hatsari

Daidaito da bambancin

Babu wani tasiri

Hatsari ga haƙƙin ɗan adam

Babu kasada